ข้อมูลบุคลากรทั้งหมด

จำแนกตามเพศ
เพศ
จำนวน

• ชาย
166

• หญิง
89

รวม
255


จำแนกตามระดับการศึกษา
ระดับการศึกษา
จำนวน

• ปริญญาโทหรือเทียบเท่า
58

• ประกาศนียบัตรครูเทคนิคชั้นสูง (ปทส.)
10

• ปริญญาตรีหรือเทียบเท่า
98

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง (ปวส.)
6

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพเทคนิค (ปวท.)
2

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพ (ปวช.)
1

• มัธยมศึกษาตอนปลาย (สายสามัญ)
3

• มัธยมศึกษาตอนต้น
3

• ประถมศึกษา
6

• ไม่ระบุ
68


จำแนกตามแผนกและหน่วยงาน
แผนกและหน่วยงาน
จำนวน

• ผู้บริหารสถานศึกษา

• ผู้อำนวยการสถานศึกษา
1

• ฝ่ายวิชาการ
1

• ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ
1

• ฝ่ายบริหารทรัพยากร
1

• ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา
1

• แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
37

• แผนกวิชาช่างยนต์
24

• แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
18

• แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
15

• แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
27

• แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
21

• แผนกวิชาช่างแมคคาทรอนิกส์
7

• แผนกวิชาช่างก่อสร้างและโยธา
22

• แผนกวิชาช่างโยธา
1

• แผนกวิชาช่างเทคนิคพื้นฐาน
10

• แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
7

• งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)
5

• งานบริหารงานทั่วไป(เอกสารการพิมพ์)
2

• งานประชาสัมพันธ์
16

• งานบุคลากร
5

• งานการเงิน
5

• งานการบัญชี
3

• งานพัสดุ
7

• งานอาคารสถานที่
27

• งานวิทยบริการและห้องสมุด
8

• งานวิทยบริการและห้องสมุด(ศูนย์การเรียนรู้ด้วยตนเอง
1

• งานวางแผนและงบประมาณ
2

• งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
6

• งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
9

• งานความร่วมมือ
8

• งานส่งเสริมผลิตผล การค้าและประกอบธุรกิจ
6

• งานปกครอง
35

• งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
46

• งานแนะแนวอาชีพและจัดหางาน
13

• งานสวัสดิการนักเรียน นักศึกษา
11

• งานครูที่ปรึกษา
19

• งานวิจัย พัฒนา นวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
13

• งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
12

• งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
16

• งานทะเบียน
6

• งานวัดผลและประเมินผล
9

• งานสื่อการเรียนการสอน
9

• งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
17

• ผู้ดูแลระบบหลัก
1




นายจีระพงษ์ แสงวณิช
ผู้อำนวยการ ผู้อำนวยการสถานศึกษา





นายสุวศิน ปุพพโก
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายวิชาการ



นายธีรโชติ ธรรมกิติ
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ



นายวิเชียร เปี้ยปลูก
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายบริหารทรัพยากร



ว่าที่ ร.ต.ณดิษ วรรณโกฏิ
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา





นางรัชนี รักจิตร์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายยรรยง แสนใจยา
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างยนต์



นายสิทา จุมปาลี
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



นายอารีย์ รัตนธีรวิเชียร
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ



นางสาวโสภาพรรณ ใฝนันตา
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



ว่าที่ ร.ต.อรรถพร ไพทีระกุล
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายสถาพร ศรีใจวงศ์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างแมคคาทรอนิกส์



นายจักรพันธ์ แปงสุข
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างก่อสร้างและโยธา



นายเชิดชัย พลเสนา
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างโยธา



นายวิฑูรย์ จิรัคคกุล
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างเทคนิคพื้นฐาน



นางสาวชมภูนุช ประสิทธิชาติ
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ





นางสาวยุพิน แท่นมณี
หัวหน้างาน งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)



นายอดุลย์ ชูบาล
หัวหน้างาน งานประชาสัมพันธ์



นางกานต์พิชชา สุวงษ์
หัวหน้างาน งานบุคลากร



นางพิศมัย อินถาบุตร
หัวหน้างาน งานการเงิน



นางสร้อยทอง สุภาเลิศ
หัวหน้างาน งานการบัญชี



นายสุชาติ ตั้งจิตรวัฒนากุล
หัวหน้างาน งานพัสดุ



นายยุทธนา ชัยวงค์
หัวหน้างาน งานอาคารสถานที่



นางอัญชลี สารจันทร์
หัวหน้างาน งานวิทยบริการและห้องสมุด



นายอนุชิต สร้างสกุล
หัวหน้างาน งานวางแผนและงบประมาณ



นายมนต์รัก มาลา
หัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ



นายสุทัศน์ สุขารมย์
หัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี



นายเชิดศักดิ์ ใจยาบุตร
หัวหน้างาน งานความร่วมมือ



นายวิจิตร ปวนวันประสม
หัวหน้างาน งานส่งเสริมผลิตผล การค้าและประกอบธุรกิจ



นายอธิวัฒน์ วงค์ชุมภู
หัวหน้างาน งานปกครอง



นายภาโนตม์ สุวงษ์
หัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



นางปราณี เสนาสังข์
หัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและจัดหางาน



นางพนิดา วงศ์ชุมภู
หัวหน้างาน งานสวัสดิการนักเรียน นักศึกษา



นางโชติมา วัยวัฒน์
หัวหน้างาน งานครูที่ปรึกษา



ว่าที่ ร.ต.สุกิจ ขัดชอนใบ
หัวหน้างาน งานวิจัย พัฒนา นวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์



ว่าที่ ร.ต.ไชยรัตน์ สุขสงวน
หัวหน้างาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



นายประดิษฐ์ วงค์แสน
หัวหน้างาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา



นางกรวิกา เจริญสุข
หัวหน้างาน งานทะเบียน



นายอำมาตย์ ประเทืองสุข
หัวหน้างาน งานวัดผลและประเมินผล



นายเกษม สวัสดิ์อารีย์
หัวหน้างาน งานสื่อการเรียนการสอน



นายเสน่ห์ สุภาเลิศ
หัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน





นายสุระชาติ วงศ์สุรินทร์
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสุมาลี จันทวงษ์
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางประภาศิริ สุวรรณจักร์
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายนเรศ แก้วสาร
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสุพรรษา กาทองทุ่ง
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาวเบญจวรรณ ศรีคำนวล
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาวบุญญิสา พันธวงค์
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาวเบญจวรรณ วรรณสาร
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาวชุติมา ปินตา
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาวชลลดา มะลิวัลย์
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายภาณุวัฒน์ ฟูจักรคำ
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาวขนิษฐา จำธรรม
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายอุดม สัญญา
ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์



นายสมคิด สารยศ
ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์



นายวันชัย สัตบุตร
ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์



นายสมศักดิ์ แข็งแรง
ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์



นายทวิช สวนโต
ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์



นายวรวิทย์ สุวรรณเลิศ
ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



นายเพทาย นวลจีน
ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



นายอัครวัฒน์ ใบกว้าง
ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



นายเอกรินทร์ ทองอนุ
ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



นายณัฐวุฒิ อินสุ
ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



นางวีณาภร นันติ
ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



นายประสิทธิ์ จินาติ
ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ



นายเกษม สุวรรณจักร์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ



นายวิชัย ฟังเพราะ
ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ



นายวิเชียร ละเอียด
ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ



นายสุรพงษ์ โสภา
ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ



นายณรงค์ บัวระกต
ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ



ว่าที่ ร.ท.สมโภชน์ จงเจริญ
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายสุเทพ คล้ายชม
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นางศิลาพันธุ์ ไชยกาล
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายสมพล สุภาเดช
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายขจรศักดิ์ เสนาสังข์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นางจันทร์เนียม อิ่มจันทร์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายวิทยา ปัญญากาศ
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายธีระยุทธ สุวรรณจักร์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายเกียรติศักดิ์ กาทองทุ่ง
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นางธัญฐพัฏ สายประสิทธิโชค
ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายชนินทร์ ชุ่มเชื้อ
ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายมนตรี ศรีวิกุล
ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นางพัชรียา กาญจนันต์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายอดุลย์ สายประสิทธิโชค
ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายกฤชชัย จันทรดี
ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายกมล วังหมื่น
ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายวชิรังกูร สร้อยเสนา
ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายวิชชาญ ไชยะมี
ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายวราวุฒิ สว่างวิทย์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายปริญ ชามาตย์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นางลักษณา สัตบุตร
ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายสมาน เขื่อนควบ
ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายพรศิลป์ คำวินิจ
ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายอัครวัฒน์ วงศ์ไชยพรม
ครูประจำ แผนกวิชาช่างแมคคาทรอนิกส์



นายอุดม ชัยวันดี
ครูประจำ แผนกวิชาช่างแมคคาทรอนิกส์



นายฐปน เกาะแก้ว
ครูประจำ แผนกวิชาช่างแมคคาทรอนิกส์



นายวสันต์ ชัยทนุวงศ์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างก่อสร้างและโยธา



นายโกศล ทองเสมอ
ครูประจำ แผนกวิชาช่างก่อสร้างและโยธา



นายสุนทร เหมือนแท้
ครูประจำ แผนกวิชาช่างก่อสร้างและโยธา



นายประวิทย์ ชูวงษ์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างก่อสร้างและโยธา



นางสาวขนิษฐา ขัดแก้ว
ครูประจำ แผนกวิชาช่างก่อสร้างและโยธา



นางรัตนา ชามาตย์
ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ



นางสนธยา ชูบาล
ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ





นางมิ่งขวัญ ปัญญานาค
ข้าราชการพลเรือน งานพัสดุ



นางทัศนีย์ ผลดี
ข้าราชการพลเรือน งานวิทยบริการและห้องสมุด





นางรุ่งนภา ทองอนุ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาวสายฝน พลเมฆ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาวยอดปรารถนา สมณะ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายธิปกรณ์ กิจไกรฤกษ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายไกรพล สวัสดิ์อารีย์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาวสุภาวรัตน์ สุระกิจ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาวกฤษณา อินนันชัย
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาวเนตรศิวา แซ่ซั่น
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาวรสคล คำก้อน
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาวปวีณา เครือจันต๊ะ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายสิทธิพร มีมานะ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาวิณี ขัดสืบ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาววิภาดา ไหวพริบ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายปัญญพนต์ กล้าทำ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายธาวิน จตุรภัทร
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายนิคม ประทุมมาศ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์



นายสุพงษ์ ใจปา
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์



นายภัทรพงษ์ ปึงพิพัฒน์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์



นายปิยะพงษ์ ชื่นมงคล
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์



นายสมพงษ์ กลิ่นหอม
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์



นายชณัฏฐ์ สร้างสกุล
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์



นายชาตรี หล้าสมศรี
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์



นายพลวัฒน์ ทองอินทร์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์



นายเจษฎาพร แก้วชูศรี
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์



นายทศพร ตื้อยศ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์



นายจิรยุทธ สุทธหลวง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์



นายชิษณุพงศ์ ทาวงศ์มา
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์



นายวีระยุทธ เตจินะ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์



นางสาวเปรมกมล ยะตุ้ย
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์



นายวินัย มณีกูล
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



นายชัยวัฒน์ หลวงคำฝั้น
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



นายศุภเชษฐ์ งามใจตรง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



นายอุทิศ ศรีตั้ง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



นายณัฒิวุฒิ สุยะธิ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



นายพรพจน์ ถานะ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



นายอภิชาติ เมาเลอ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ



นายวรวิทย์ เคหา
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ



นายอภิวัฒน์ ไชยวงศ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ



นายวสันต์ ภูทองกอ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ



นายอานนท์ ศรีพรหมบุตร
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ



นายกฤษดา ไชยปัญหา
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ



นายเสน่ห์ ปัญญาพี่
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายอนุชา สุนันต๊ะ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายสิทธิรัตน์ นิตย์สุข
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายวรฉัตร กาวิชัย
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นางสาวกาญดา อ่อนสงไกร
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายหิรัญ เจตะภัย
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นางสาวพิมลพรรณ ไชยตา
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายสุกัลย์ ใจน้อย
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายธงชัย เรืองคำ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายทรงวุฒิ หน่อแก้วมูล
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายวรมิตร ปินตาติ๊บ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายจักรธร เหมยลิน
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นางสาวอุปมาพร ขาวอ่อน
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายเอนก อ่อนหวาน
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายสกล ฝึกฝน
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายณัฐพงศ์ คำมาบุตร
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายอนุรักษ์ เนมหาวัน
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างแมคคาทรอนิกส์



ว่าที่ ร.ต.วิษณุกร จักร์คร่อง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างแมคคาทรอนิกส์



นายชูชัย ทิพย์เจริญ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างก่อสร้างและโยธา



นางสิริวรรณ ชัยน่าน
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างก่อสร้างและโยธา



นายณรงค์ฤทธิ์ ขันวาตา
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างก่อสร้างและโยธา



นายปฐมพงษ์ สัตย์จริง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างก่อสร้างและโยธา



นายวสวัตติ์ พิจอมบุตร
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างก่อสร้างและโยธา



นางสาวจุฑามาศ ยะมาวิรัญ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างก่อสร้างและโยธา



นายศิขรินทร์ มัลลิกาวงศ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างก่อสร้างและโยธา



นายณัฐวุฒิ ทองคำ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างก่อสร้างและโยธา



นายพงศกร มีอาหาร
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างก่อสร้างและโยธา



นายปรัชญา ทะพงค์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างก่อสร้างและโยธา



ว่าที่ ร.ต.ไพรัตน์ ขุนคำ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างก่อสร้างและโยธา



นายวัชรา แสงหล้า
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างก่อสร้างและโยธา



นายชนะภัย บุญมา
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างก่อสร้างและโยธา



นายชัยณรงค์ วงศ์ตา
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างก่อสร้างและโยธา



นายธนากร ปัญญากุลารักษ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างเทคนิคพื้นฐาน



นายจำนง ทองคำดี
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างเทคนิคพื้นฐาน



นายฐิติพล สุรินทร์ แผนกช่างกลโรงงาน
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างเทคนิคพื้นฐาน



นายพิเชษฐ์ ดีคำวงค์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างเทคนิคพื้นฐาน



นายศราวุธ มณีขัติย์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างเทคนิคพื้นฐาน



นายสุขุม สุขใจ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างเทคนิคพื้นฐาน



นายนเรศ หม้อใจวงศ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างเทคนิคพื้นฐาน



นายชนากร ชุ่มเชื้อ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างเทคนิคพื้นฐาน



นายณัฐพล มีทรัพย์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างเทคนิคพื้นฐาน



นายอรรถพงษ์ เปี้ยปลูก
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ



นายพรศักดิ์ การดี
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ



นายณัฐภูมิ บริบูรณ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ





นางสาวกัญญาภัค แซ่ลิ้ม
ลูกจ้างประจำ งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)



นางสาวจารุณี วิชัยเชษฐราษฎร์
ลูกจ้างประจำ งานการเงิน



นายสมศักดิ์ แหลมแท้
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่



นายจิรันต์ ไชยกุล
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่



นางกิตติพร จำปาศรี
ลูกจ้างประจำ งานวางแผนและงบประมาณ



นางสาววรวรรณ์ ปวงคำ
ลูกจ้างประจำ งานทะเบียน





นางพัชรี ชัยวงค์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)



นางสาวจุฑามาศ บุญเรือง
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบริหารงานทั่วไป(เอกสารการพิมพ์)



นางสาวศุสิมา ปฏิมาพรเทพ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบริหารงานทั่วไป(เอกสารการพิมพ์)



นางสาวรัตติกรณ์ นามวงศ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานประชาสัมพันธ์



นางสาวศิริธร อำนาจผูก
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบุคลากร



นางสาวจงกลณี ครุฑทอง
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบุคลากร



นางสุรีย์พร หอมแก่นจันทร์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบุคลากร



นางอุษา ตันบุตร
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานการเงิน



นางสาวธนาทิพย์ พิจอมบุตร
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานการเงิน



นางวนิดา สร้อยเสนา
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานการบัญชี



นางสุมาลย์ สุระกิจ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ



นางศิริขวัญ ใจยาบุตร
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ



นางสาวจีราพรรณ เปี้ยปลูก
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ



นางเรือง ยาไชยบุญเรือง
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นางบุญไหม สมร่าง
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นางบุญเหลี่ยม วงค์โห้
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นายบุญมา เทพศิริ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นายบุญรัตน์ ชัยสวัสดิ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นายมนตรี วรรณารักษ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นางทองสุข คำแก้ว
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นายเลียม คนคล่อง
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นางรัตนา เครือคำหล้า
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นายวีระเดช มูลสถาน
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นายเสน่ห์ วงค์น้ำโจ้
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นายสมบูรณ์ กันทาสืบ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นายอดิศักดิ์ พรมชัย
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นายปรีชา หลวงเทพ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นายประทวน ทองห่อ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นายกิติพงษ์ ปวนสืบ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นายเอกชัย ใจเครือ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นายชัยรัตน์ ตันหราพันธุ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นางศรีธร มูลสถาน
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นางหทัยรัตน์ สร้างสกุล
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานวิทยบริการและห้องสมุด



นางยุภา ร่องอ้อ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานวิทยบริการและห้องสมุด



นายพุทธรัตน์ เจียมศิริอังกูร
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานวิทยบริการและห้องสมุด(ศูนย์การเรียนรู้ด้วยตนเอง



นางวนิดา สารยศ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ



นางเสาวณี ช่างทองเครือ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี



นางศรีวรรณ เขื่อนควบ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานส่งเสริมผลิตผล การค้าและประกอบธุรกิจ



นางสาวชนากานต์ ขัดทะเสมา
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



นางสาวชนัดดา เดชะบุญ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



นางสาวเพ็ญศรี ขุมคำ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานแนะแนวอาชีพและจัดหางาน



นางสุธานี วงค์แสน
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานสวัสดิการนักเรียน นักศึกษา



นางสาวสุพรรณ กำแพงเพ็ชร
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานครูที่ปรึกษา



นางสาวธนาภรณ์ คนธรรพ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานวิจัย พัฒนา นวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์



นางพัทราพร วงค์ปินจันทร์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



นางสาวอัษฎาพร มาวิเลิศ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา



นางสาวอุดมลักษณ์ ศรีใจยา
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานทะเบียน



นางสาวประทุมพร เครือสุวรรณ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานทะเบียน



นางรัชนีวรรณ อินต๊ะเครือ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานวัดผลและประเมินผล



นายวัชรชัย โอมจินดา
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน





นายภูมิ ไพทีระกุล
เจ้าหน้าที่ งานประชาสัมพันธ์



นายศดิศักดิ์ วังแง่
เจ้าหน้าที่ งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ



นายเฉลิมฤทธิ์ กล้าทำ
เจ้าหน้าที่ งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ



นายภูมิพัฒน์ วงษ์พ่วง
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง



นายกิตติภูมิ หาญแก้ว
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง



นายมงคล มัณฑาลัย
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง



นางสาวสุพัชญา อินทนาเกตุ
เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



นางสาวปิ่นสุดา วังโพธิ์
เจ้าหน้าที่ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน





นายวัชรพงศ์ สุวรรณเลิศ
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาช่างกลโรงงาน